Nyumbani Habari Za Burudani Za Kutisha 'Mnyama Huja Usiku wa manane': Akiongea na Werewolves wa Mji Mdogo na Mkurugenzi

'Mnyama Huja Usiku wa manane': Akiongea na Werewolves wa Mji Mdogo na Mkurugenzi

by Brianna Spielden
1,604 maoni
Mnyama Huja Usiku wa manane

Mnyama Huja Usiku wa manane ni filamu ya werewolf inayokuja kwa urahisi kwa familia kutoka Tampa, Fla. Filamu hii inafuatia uchezaji wa vijana watano katika mji mdogo, ambao hukutana na mvamizi mwenye nywele, sawa na IT or Stranger Mambo

iHorror ilipata nafasi ya kuketi na mwongozaji na mwandishi mwenza wa filamu, Christopher Jackson, kuzungumza werewolves na kurekodi vipengele huru. Jackson pia ni mmoja wa wakurugenzi wa safu ya wavuti inayotengenezwa na iHorror Hadithi za Ugaidi, ambayo pia Jackson anazungumzia mustakabali wake katika mazungumzo hayo. 

Filamu ya Werewolf ya 2022

Director Christopher Jackson akiwa na waigizaji wa filamu yake, Kyle Oifer, Samantha O'Donnell, Michael McKeever, Madelyn Chimento na Dylan Intriago.

Bri Spielden: Ni sehemu gani uliipenda zaidi kutengeneza filamu yako mpya, Mnyama Huja Usiku wa manane?

Christopher Jackson: Naam, ilikuwa vyema hatimaye kutoka katika aina za filamu fupi na filamu ya kipengele, tume (Studio za Cineview) imekuwa ikijenga sifa yetu kama kampuni ya kutengeneza filamu kwa miaka sita iliyopita. Na kisha hii ilikuwa fursa nzuri sana kwetu kuingia katika ulimwengu wa filamu za filamu. Nadhani labda sehemu niliyoipenda zaidi ilikuwa kupata fursa ya hatimaye kunyoosha miguu yetu kwenye filamu ya kipengele kwa mara ya kwanza. 

Lakini nje ya hayo, kufanya kazi na waigizaji wakuu watano ilikuwa nzuri. Wote ni watoto wadogo, wote walikuwa na shauku kubwa ya kuwa kwenye seti, wote walishirikiana vizuri sana. Na tuliweka muda mwingi na bidii katika kujenga kemia ya waigizaji pamoja ili wajisikie vizuri sana. Walichukua mwelekeo vizuri sana. Na kwa hivyo hilo lilikuwa jambo lingine ni kuwaona tu wakiwa wameketi na kupata maeneo ambayo walikuwa wakifurahiya, na kufanya kazi kwa bidii kwa wakati mmoja. Hiyo ilikuwa nzuri sana, pia.

BS: Umewapata wapi waigizaji hawa?

CJ: Filamu ilikuwa tayari imeigizwa zaidi, jukumu pekee ambalo niliigiza haswa lilikuwa mwigizaji mkuu, Madelyn Chimento kama Mary. Kwa hiyo hilo lilinivutia pia, kwa sababu, kwa kuwa sikuwa na mkono wa kweli katika mchakato wa utumaji, kwa sababu ya ratiba ya matukio ambayo tulikuwa chini, nilitaka kuhakikisha kwamba watoto walikuwa na muda mwingi pamoja hapo awali. filamu ilianza. Sikutaka kutupa wageni kwenye seti pamoja, kwa sababu ni kipande cha kukusanyika. Na kwa hivyo nilitaka kujenga urafiki huo à la Stranger Mambo, ambapo watoto, walikusanyika. 

Kwa hivyo ningesema, wiki moja kabla ya sisi kwenda kamera juu, tulitumia kama wiki katika mazoezi pamoja. Na ilikuwa mimi tu na watoto watano kwa karibu wiki. Na tungecheza michezo. Jambo lingine la kufurahisha ni watoto wengi hawa, hii ilikuwa mara yao ya kwanza kwenye skrini. Na nilikuwa nimefanya kazi na Madelyn Chimento kwenye filamu fupi labda wiki nne au tano kabla ya kuletwa kwenye mradi huo. Na kwa hivyo yeye na mimi tayari tulikuwa na uhusiano mzuri wa kufanya kazi. Mazoezi ya hilo yalikuwa ya kufurahisha sana, kwa sababu ilikuwa michezo mingi ya ukumbi wa michezo, tukijiandaa kwa vichekesho vilivyokuwa mbele yetu. Tulitaka kuvunja magamba na kufahamiana. Na hivyo ndivyo tulivyofanya. 

BS: Kushangaza. Ndio, ni vizuri sana kwamba ulikuwa na wakati wa kujenga uhusiano huo na waigizaji. 

CJ: Hakukuwa na hali ambayo hawangefanya mazoezi. Na wakati fulani, tulikuwa na siku moja tu ya mazoezi. Na kwangu haikukubalika. Kwa hivyo tuliiunda katika umbizo letu, katika toleo letu la awali ili kuwa na wiki nzima ya mazoezi kabla ya kuingia huko. 

Na walikuwa siku nyingi, walifanya kazi kwa bidii sana. Kwa sababu wangeigiza kutoka kwa wakongwe kama Eric Roberts, na Michael Paré na Joe Castro, hawa ni wakongwe wa filamu. Na kwenye kalenda yetu ya matukio, kwa sababu ratiba ilikuwa ya wazimu kwa uzalishaji yenyewe. Hatukuwa na wakati wa kuingia kwenye seti na kuwa kama, vizuri, tutafanya nini? Tulijua jinsi matukio yalivyokuwa, jinsi tutakavyoyakamilisha kwa ubunifu kutoka kwa mtazamo wa uigizaji, kwa sababu tayari tulikuwa tumeifanyia mazoezi kwa wiki moja. 

Sinema ya Chris Jackson Werewolf

BS: Unawezaje kuelezea vyema zaidi Mnyama Huja Usiku wa manane

CJ: Ningesema ni kuhusu kundi la vijana wanaogundua kwamba werewolf yuko katika mji wao mdogo wa Florida. Ni vichekesho vilivyo na mambo ya kutisha, kwa sababu filamu yenyewe nilipopata hati asili, na nilijiandikisha katika maandishi yake, nilitaka filamu ya kutisha ambayo familia zinaweza kutazama pamoja, nilitaka watoto na vijana na watu wazima wote waweze. furahia filamu hii. Na kwa hivyo ningesema ni vichekesho vilivyo na vitu vya kutisha ndani yake.

BS: Na ilikuwa Mnyama Huja Usiku wa manane filamu yako ya kwanza kama mwongozaji?

CJ: Hapana, nilikuwa na filamu moja ya kipengele yapata miaka 12 iliyopita ambayo haitawahi kuona mwanga wa siku. Na ilikuwa kama ubatizo wa kutengeneza filamu za moto. Kwa hivyo, nilikuwa mpya kutoka kwa jukumu langu kuu la kwanza kama mwigizaji. Na nikasema, nataka kutengeneza sinema badala ya kuwa kwenye sinema. Na kwa hivyo nilikuwa kama, nitaruka moja kwa moja na kutengeneza filamu ya kipengele. Kosa kubwa. Siwezi kuwatia moyo watu vya kutosha wasifanye hivyo, anza na filamu fupi, anza na dakika 10 au dakika 30 na usiruke moja kwa moja kwenye filamu ya kipengele. Kwa hivyo baada ya hapo, nilitaka kuendelea kuboresha ufundi wangu kama mkurugenzi. Na zaidi ya miaka 12 iliyopita, nimetengeneza rundo la filamu fupi. Kama mkurugenzi na mwandishi, nimeelekeza tani nyingi za matangazo. Ilikuwa ni wakati tu nilihisi vizuri katika ustadi wangu wa kuweka hii kama mwandishi na mkurugenzi.

BS: Uliandika Mnyama Huja Usiku wa manane vile vile?

CJ: Ed McKeever, mmoja wa watayarishaji wakuu, ndiye aliyeunda hadithi hiyo. Alinitumia script. Baada ya kuzungumza na Ed na Todd Oifer, ambaye ndiye mtayarishaji mkuu mwingine, niliwashawishi kuniruhusu kuchukua sehemu bora zaidi za dhana ya asili ya Ed na kuunda hadithi ambayo nilijua tunaweza kuigiza katika wiki tatu, kwa sababu hiyo ndiyo tu tulikuwa nayo, wiki tatu. , na ilikuwa ya kichaa, niliweza kuzungumza kwa saa nyingi kuhusu jinsi mchakato wa filamu ulivyokuwa wa kichaa, kwa sababu ninahakikisha kwamba ilikuwa kama Robert Rodriguez, unajua, mwasi bila mtindo wa wafanyakazi, ilikuwa ni mwendo wa kichaa. Kwa hivyo niliunda maandishi kwa njia ambayo nilijua nilitaka kuelekeza kwa sababu mimi sio mkurugenzi wa kutisha sana. Ingawa nimefanya filamu nyingi za kutisha. Ninapenda kuwafanya watu wacheke na napenda kuwafanya watu wafikiri na kwa hivyo hii ilikuwa fursa nzuri ya kufanya hivyo, kuwafanya watu wacheke. Nilitengeneza hati ya kutisha ya vichekesho pamoja na Jason Henne, alikuwa mwandishi mwenzangu. Niliandika toleo la hati ambayo sasa imepigwa risasi.

Ilikuwa poa sana. Kwa sababu si mara nyingi wao hujiachia tu na kuniacha niende, ni nadra sana kufanya hivyo. Na kupata hilo haswa katika ulimwengu huru wa filamu, ninapata ugumu zaidi kupata fursa ya kuwa msanii tu na kuanza kuunda, na hivyo ndivyo Todd na Ed walinipa, kwa hivyo ilisisimua sana.

BS: Ndio, hiyo ni nzuri sana. Nimefurahi kwamba umeweza kufanya kweli Mnyama Huja Usiku wa manane filamu yako mwenyewe. Je, unafikiri kwamba utafanya hofu zaidi basi?

CJ: Unajua, mimi sipingani nayo. Sitawahi kuwa mtu anayetengeneza filamu ya kufyeka kama a Halloween au kama kitu cha Freddy Krueger. Isipokuwa kuna kitu ambacho kinanivutia kuhusu hilo. Kama nilivyosema, napenda kuwafanya watu wacheke. Na napenda kuwafanya watu wafikirie, hizo ni aina zangu mbili za muziki ninazozipenda zaidi kufanya kazi nazo. Na kwa hivyo nadhani utaona kwamba baada ya kufunga hii na Joe Castro, ambaye alifanya athari zote maalum na kucheza werewolf yetu, alianza kupiga teke. karibu na wazo hili kubwa la kutisha la kuchekesha ambalo nililipenda sana. Sisi ni aina ya kazi juu ya hilo. Lakini haijawekwa kwenye jiwe. Kwa hivyo nisingesema kwamba sitawahi kufanya hofu tena. Dominic Smith na mimi tunapanga kurudisha Hadithi za Ugaidi, ambayo ni aina safi ya kutisha.

BS: Gotcha. Na Hadithi za Ugaidi ni mfululizo wa wavuti, sivyo? 

CJ: Haki. Kwa hiyo Hadithi za Ugaidi ilifanyika na mimi na Dominic Smith. Na iHorror ilifadhili msimu wa kwanza. Na kwa hivyo tumaini letu ni, kwa sababu tumekuwa na vipindi viwili vya msimu wa pili vilivyopigwa tayari, vimekamilika. Lakini janga liligonga. Na hivyo kwamba kuweka kila kitu juu ya kushikilia. Sasa hivi tunarudi kwenye wakati ambapo kama, sawa, tumalizie msimu wa pili na tuone kitakachotokea. Kwa sababu msimu wa kwanza ulifanya vizuri. Kwa hivyo, itakuwa ya kufurahisha kuona msimu wa pili hufanya nini sasa kwa kuwa tumebadilisha umbizo kidogo.

BS: Hiyo ni nzuri. Ni vizuri kusikia kwamba unarudi kwenye hilo. Kwa hivyo ushawishi wa kutisha ni nini Mnyama Huja Usiku wa manane

CJ: Linapokuja suala la athari halisi za kutisha, nilitazama kila sinema ya werewolf ambayo ningeweza kupata, nilitumia siku na siku tu kutazama sinema za werewolf, ili tu kupata muundo ambao nilipenda. Lakini nadhani kilichonishawishi zaidi kwa filamu hii hasa haikuwa sinema za kutisha. Kilichonishawishi zaidi na filamu hii, ni mambo kama hayo Goonies or Stranger Mambo au hata mpaka Kijana Wolf, kipengele hicho cha ucheshi, Kijana Wolf si filamu ya kutisha, ina matukio machache ya kutisha kote kote. Na nilikuwa kama, hii ni aina ya mahali ninapotaka kuishi. 

Na kwa hivyo umakini wangu haukuwa juu ya mbwa mwitu kama vile ilivyokuwa katika kujenga ulimwengu ambao watoto hawa wanaishi pamoja, hisia hii ya pamoja ambayo walikuwa nayo pamoja. Na nadhani hiyo ndiyo inafanya iwe ya kuchekesha sana ni kwamba watoto wanawasiliana wakati wote. Na werewolf huwa huko kila wakati. Lakini yeye si lengo letu kuu, unajua?

The Beast anakuja kwenye filamu ya kutisha ya Midnight 2022

BS: Kuhusu suala hilo, uzoefu wako wa kupiga filamu ya kipengele cha kiumbe ulikuwaje? Je, ni jambo ambalo ulipata kuwa gumu kulifanyia kazi? The werewolf yenyewe?

CJ: Ndio, ningesema hii ilikuwa ngumu sana, kwa sababu mbwa mwitu tayari alikuwa ameundwa na iliyoundwa wakati nilipoingia kwenye bodi. Na kwa kweli, nakumbuka nilipopanda, walikuwa wameunda tu mikono na kichwa cha werewolf. Hakutakuwa na mwili hata kidogo. Na kwa hivyo nilikuwa kama, hapana, hapana, lazima tuwe na mwili. Kwa hivyo tuliumba mwili. Lakini ilikuwa ya kuvutia kufanya kazi na werewolf, kwa sababu wakati huna pembejeo halisi ya ubunifu kwenye kiumbe, kabla ya kuletwa kwenye bodi, lazima uende, sawa, vizuri, tunawezaje kutumia kiumbe hiki. kwa uwezo wangu wote kama mkurugenzi. Na kwa hivyo nadhani ndivyo tulivyofanya. 

Tulikuwa na bahati ya kutosha kuwa na Joe Castro kwa ndege kutoka California kuwa tayari kuwa werewolf wetu. Kwa sababu hakupangwa kuwa werewolf. Nilimsihi kwa simu siku moja, nilikuwa kama, Joe, nataka uwe mbwa mwitu wetu katika sinema hii. Na Joe huenda, sijui, labda nisifanye. Kwa sababu nataka niweze kuona athari zinazotokea na mambo haya yote. Na nikasema, Joe, nitakupata mtu yeyote unayetaka kutazama skrini wakati unaigiza. Nataka uwe mbwa mwitu wangu, utakuwa mkamilifu kwa hilo. Naye akasema ndiyo. Ambayo ni bahati sana kwetu kuwa naye huko. 

Lakini ningesema kwamba kufanya kazi na werewolf hii, ilinibidi kutafuta njia ambayo inafaa mtindo wangu wa utengenezaji wa filamu. Na kwa hivyo nadhani tulifanya hivyo, nadhani tunatoa heshima nzuri kwa filamu za kutisha za viumbe vya kutisha mnamo 1980, ambapo inafurahisha kuona kiumbe kwa sababu ni kiumbe, kama ni sawa, tunaipata. Sote tuko katika hili pamoja. Na ndivyo tulivyofanya. Ninamaanisha, aina hizo za viumbe ikiwa wewe ni mtu mzee ambaye alipenda filamu za kutisha, filamu za viumbe. Ukirudi na kutazama filamu hizo leo, uko kwenye mzaha. Haikutishi tena kwa sababu tumeendelea sana kiteknolojia na sifa za viumbe, sivyo? Kama vile tunaweza kutengeneza werewolves wanaoonekana halisi. Hii sio kwamba, hii ni mbwa mwitu wa kutisha sana lakini sote tuko katika ukweli kwamba huyu ni kiumbe, ambayo ni ya kufurahisha sana kwa watazamaji.

Filamu ya Florida Werewolf

Joe Castro, werewolf, na Christopher Jackson wakila popsicles kwenye seti ya The Beast Comes with Midnight

BS: Ndiyo, kwa hakika. Kwa hivyo ungesema ni sinema gani unayoipenda zaidi ya werewolf? Nje ya Mnyama Huja Usiku wa manane bila shaka.

CJ: Unajua, tulikuwa na mjadala huu juu ya sinema bora zaidi ya werewolf ni, na kila mtu alikuwa na maoni yake, watu wengi walisema. Fedha ya Fedha. Watu wengi walisema Kulilia, ningelazimika kusema, kati ya utafiti wangu wote, nilifurahia sana Mbwa mwitu wa Amerika huko London. Na sababu niliipenda sana ni mahsusi kwa tukio hilo la mabadiliko ambalo hufanyika katika ghorofa. Namaanisha, ni mabadiliko gani ya ajabu, na ilikuwa ya kushangaza. Ilikuwa mbaya na mbaya na kabla ya wakati wake, kwa maoni yangu. Kwa hivyo ikiwa nililazimika, bunduki kwa kichwa, labda Mbwa mwitu wa Amerika huko London.

BS: Ndio, hilo ni jibu zuri. Pengine ningekubaliana na wewe. Ninapenda mabadiliko hayo. 

CJ: Jambo lingine la kupendeza kuhusu filamu yangu ni kwamba 95% ya filamu hii ilipigwa picha huko Tampa, Florida. Na hiyo ilikuwa kwa makusudi. Tulipata eneo la kushangaza zaidi kwenye Jumba la Makumbusho la Showmen huko Gibsonton. Tulitumia eneo hilo kutoka juu hadi chini. Ilikuwa ya ajabu. Na ninafikiri kwamba, kama mtu ambaye anajitangaza kama mtengenezaji wa filamu wa Florida, ili kuweza kuonyesha jinsi mahali pazuri tunapaswa kuweza kupiga 95% yake hapa Tampa, katika Kaunti ya Hillsborough, haswa. Ilikuwa ni hisia nzuri sana kuzaliwa na kukulia hapa. Ilikuwa nzuri kuweza kuangazia maeneo mengi ambayo watu wengi hupuuza.

Mnyama Huja Usiku wa manane Chris Jackson

Makumbusho ya Showmen huko Gibsonton, Florida

BS: Je, unafikiri kwamba Florida ni mahali pazuri pa kutisha?

CJ: Nadhani Florida ni mahali pazuri kwa aina yoyote ile. Nimepiga karibu kila sehemu kubwa huko Florida, nimeingia Everglades kupiga picha, nimeenda kwenye miji mikubwa hapa Florida kupiga risasi. Nilisafiri reli nikipiga risasi. Na inashangaza kile unachopata huko Florida ambacho watu wengi hawakijui. Na ninajivunia kujua maeneo hayo na kuweza kufanya hivyo. Filamu yangu inayofuata itakuwa hapa Florida. Hapa ndipo tunapotaka kuwa.

BS: Kushangaza. Naam, nakushukuru kwa kuchukua muda wako kufanya mahojiano haya nami leo. Nadhani ilikuwa ya kushangaza. Je, filamu ina tarehe ya kutolewa?

CJ: Nadhani msimu wa kiangazi wa 2022 ndio hakika utakamilika.

Angalia trela kwa Mnyama Huja Usiku wa manane hapa chini.