Nyumbani Habari Za Burudani Za Kutisha Bill Duke Anasema kwamba Jean Claude Van Damme Alifukuzwa Kazi kutoka kwa 'Predator' kwa Kuwa na Maji Mwilini

Bill Duke Anasema kwamba Jean Claude Van Damme Alifukuzwa Kazi kutoka kwa 'Predator' kwa Kuwa na Maji Mwilini

Ikiwa Inakosa Mwili Tunaweza Kuiwasha Moto

by Trey Hilburn III
4,147 maoni
Predator

Hivi karibuni mtandao unafadhaika sana kusikia mwigizaji amekamilishwa kufanyakazi na studio. Siku ya saa 12 iliyojazwa na kupigiwa kelele ni sawa kwa sisi shlubs nje ulimwenguni wanaofanya kazi bila sinema za sinema, lakini waigizaji ambao wanalazimika kufanya kazi saa kadhaa na kuzomewa na mkurugenzi wao ni adui wa umma namba moja. Kweli, mtandao unakaribia kukasirika sana na kwa hivyo ni kwa Jean-Claude Van Damme kufukuzwa kazi kwa… kupata hii… kuwa na maji mwilini na karibu kufa.

Kufikia sasa, wengi wetu tunajua kwamba Jean-Claude Van Damme hapo awali alikuwa akicheza Predator. Toleo lake la wawindaji mkubwa lilikuwa na sura tofauti sana. Uonekano huo ulionekana kuwa wadudu sana unaopingana na kile ulichokuwa. Kevin Walker Hall mwishowe alichukua jukumu la Predator na alifanya jukumu hilo kuwa la kifahari.

Van Damme amekuwa akisema kuwa ushiriki wake katika filamu hiyo ulikuwa wa kutisha. Alikuwa amekosa maji mwilini kila wakati na mgonjwa kwenye seti kwa sababu ya suti na joto nzuri la msituni.

Predator muigizaji Bill Duke alizungumza na Muziki wa Mwalimu wa Mauaji na akasema kwamba mwenza wake alikuwa na shida kubwa na upungufu wa maji mwilini.

Tulikuwa kwenye misitu ya Puerto Vallarta na Palenque kwa muda mrefu. Sijui ikiwa unajua hadithi hii au la, lakini Mchungaji ambaye uliona hakuwa Mchungaji wa asili. Predator wa asili alikuwa kiumbe mdogo sana na wangeweka athari maalum kwa mwili wake baada ya uzalishaji. Kwa hivyo alikuwa amevaa suti ya siri na wakamweka kwenye waya na akaruka juu ya miti na waya mgongoni kama vile alikuwa akiruka. Alikuwa amepitiwa na kufa mara mbili kutokana na upungufu wa maji mwilini, na mtayarishaji huyo akamjia na kusema, 'Ikiwa utapita tena, nitakufukuza kazi.' Na yule mtu akasema, 'Situmii kusudi! Nimeishiwa maji mwilini! ' Mtayarishaji alisema, 'Usife tena.' Wiki mbili zinapita, na yule mtu hupita. Mtayarishaji huenda juu na kumtimua. Mtu huyo alikuwa Jean-Claude Van Damme. ” Duke alimwambia Muziki wa Mwalimu.

Je! Unaweza kufikiria kufukuzwa kazi kwa kutomba kuwa umepungukiwa na maji mwilini? Ajabu.

Mwishowe ilifanya kazi nzuri kwa Van Damme. Dude huyo aliendelea kuwa nyota kubwa ya sanaa ya kijeshi. Kwa hivyo, nina hakika yuko vizuri katika zile zilizopita kuwa awamu ya zamani. Pamoja, unaweza kufikiria ikiwa Kwamba Predator suti ilikuwa ndiyo iliyokuwa ikitumika? Labda isingekuwa hit smash ambayo ikawa.

Je! Unafikiria nini juu ya toleo asili la suti ya Van Damme? Hebu tujue katika sehemu ya maoni.